• Breaking News

    Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

    It's more about music industry and social issues in and out of bongo land

    Wednesday, January 16, 2013

    NEW TRACK KUTOKA KWA SAJNA HUU HAPA "ROHO MBAYA"


    Ni kitambo kirefu sana nimekuwa kimya kutokana na maswala ya shule ila sasa kidogo nimetulia. NImeamua kuuachia wimbo huu unaitwa ROHO MBAYA ambao nimewashirikisha BELLE 9 na PIPI kama zawadi yangu kwa fans wangu, lakini official single ya mwaka huu inafuata siku si nyingi. 

    wimbo huu beat ilifanywa na Duke wa M-Lab na vocals zilifanywa na Tetemesha Records mwaka juzi.

    Tegemeeni mengi mazuri kutoka kwangu kwa mwaka huu.
    Post a Comment
    3500K